Multi USB car car

Takaitaccen Bayani:

Saukewa: CC53

Ikon: 17W

Tashar tashar jiragen ruwa: USB-A*3

Input: DC 12-24V

Fitarwa: 5V3.4A (Raba)

Abu: ABS+harsashi mai tabbatar da wuta


Bayanin samfur

Alamar samfur

Mini 17W 3.4A PC Dual USB Car Caja, PowerDrive 3 Alloy Flush Fit Car Adapter tare da Blue LED, don iPhone XR/Xs/Max/X/8/7/Plus, iPad Pro/Air 2/Mini, Galaxy, LG, HTC da Ƙari

Super Fuctions multi USB car caja:

Sau 3 Aiki-3 USB-A tashoshin jiragen ruwa suna fitar da haɗin 17W-ya isa don samar da cajin sauri zuwa wayoyi 3 lokaci guda. (Bai dace da Qualcomm Quick Charge ba.)

Ƙaramin Ƙaramin-Ƙananan ƙaramin ƙira yana adana sarari, yana ba da damar samun dama ga sauran dashboard ɗin ku.

PC mai hana wuta - An gama shi da farfajiyar PC mai karcewa don dacewa har ma da mafi kyawun abin hawa.

Abubuwan da ke Ƙari - Wurin da aka zana da zinari yana rage zafi yayin caji don haɓaka saurin caji da inganci.

multi USB car charger (4)

Amfanin CC53 multi USB car charger

Babbar Kariya

Tsarin tsaro na MultiProtect na musamman na BWOO yana ba ku cikakkiyar kariya a gare ku da na'urorin ku.

Flush Fit

Gina don ɗaukar ɗan ƙaramin sarari; ajiye duk abin da ya isa.

Sauki Mai Sauƙi

Ƙarshen da aka ƙulla yana ba da izini nan take, ba tare da gwagwarmaya da cirewa ba.

Ƙananan-Karamin

Babu faɗuwa fiye da kwata, wannan caja yana ɗaukar sarari kawai gwargwadon yadda yake buƙatar cajin na'urori 2 lokaci guda, kuma ba milimita ba.

multi USB car charger (5)

PowerDrive 3 Alloy

Karamin caji mai sauri da sauri caja motar USB mai yawa

3 lokaci Up

Buga hanya tare da tashoshin caji na USB 3 A-sanye da fasahar PowerIQ sanannen duniya na BWOO. Yi cajin wayarka da fasinja a cikin sauri-lokaci guda.

Super Ƙananan

An ƙera shi don dacewa daidai a cikin tashar DC ta motarka, ba tare da shiga hanyar wasu tashoshin jiragen ruwa ba, ƙarar rediyo, ko kofi.

Kwamfutar PC

An gina shi tare da PC mai santsi da walƙiya mai haske wanda gaba ɗaya yana da ƙarfi.

Tsere zuwa Ƙarshe

Masu cajin mota na yau da kullun suna fuskantar raguwa cikin saurin caji yayin lokutan tsawaita amfani. PowerDrive 3 Alloy yana kawar da wannan jinkirin tare da kewayon zinare na ciki, wanda aka ƙera musamman don hana zafi fiye da kima.

Mai jituwa tare da:

iPhone XS / XS Max / XR / X / 8 Plus / 8/7 Plus / 7 / 6S / 6 iPad mini 2/3/4, iPad Pro 10.5 inch Samsung Galaxy S10 / S10+ / S10e / S9 / S9+ / S8 / S8+ / Note 9 / Note 8 / Note 7 Huawei P10 / Mate 9 / Mate 20X / Mate 20 Pro LG G7 / V30+, Google Pixel / Pixel 3XL, Nexus 5X / 6P, Sony XZ2 Premium, Sony XZ3, da ƙari (kebul da aka sayar daban )

Lura:

PowerDrive 3 Alloy an tsara shi don dacewa da tashar jiragen ruwa na abin hawa na DC tare da ƙarancin motsi, kodayake wasu na iya faruwa dangane da girman tashar tashar DC ta motarka.

multi USB car charger (6)

Tambayoyi

Q1. Menene sharuɗɗan shiryawa?

A: Muna tattara samfuranmu a cikin jaka, blisters, kwalaye, kwali, pallets, da sauransu.

Q2. Menene sharuddan biyan ku?

A: T/T 30% a matsayin ajiya, kuma 70% kafin bayarwa. Za mu nuna muku hotunan samfuran da fakiti kafin ku biya ma'auni.

Q3. Menene sharuddan isar da ku?

A: EXW, FOB, CFR, CIF.

Q4. Yaya batun lokacin isarwar ku?

A: Gabaɗaya, zai ɗauki kwanaki 5 zuwa 25 na aiki bayan karɓar kuɗin ku na gaba. Lokacin isar da takamaiman ya dogara da abubuwan da adadin odar ku.

Q5. Za ku iya samarwa bisa ga samfurori?

A: Ee, zamu iya samarwa ta samfuran ku ko zane -zane na fasaha.

Q6. Menene samfurin samfurin ku?

A: Za mu iya ba da samfurin idan muna da shirye -shiryen sassa a cikin jari.

Q7. Kuna gwada duk kayan ku kafin bayarwa?

A: Ee, muna da gwajin 100% kafin bayarwa.

Q8: Ta yaya kuke sanya kasuwancin mu na dogon lokaci da kyakkyawar dangantaka?

A1: Muna kiyaye ingantaccen inganci, sabis bayan tallace-tallace mai tunani da farashin gasa don tabbatar da fa'idar abokan cinikinmu.

A2: Muna girmama kowane abokin ciniki a matsayin abokin mu kuma muna yin kasuwanci da gaske kuma muna yin abokantaka da su, duk inda suka fito.

Q9: Shin kai masana'anta ne ko kamfanin ciniki?

A: Mu ƙwararrun masana'anta ne, muna da ma'aikata 100, layin samarwa 10, murfin masana'anta murabba'in murabba'in 4000, maraba da ziyartar masana'antar mu.

Q10: Zan iya buga LOGO na akan samfurin?

A: Ee, tambarin ku na iya zama bugun allo na siliki ko tambarin Laser akan samfuran.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta sakon ku anan ku aiko mana

    RAYUWAR SAURARA

    Mayar da hankali kan samar da mong pu mafita na shekaru 5.