41-waya mai kunne don iphone

Takaitaccen Bayani:

BWOO Wired Earphone don iPhone

• In-ear bluetooth earphone tare da kayan waya na jan karfe.

• Mai haɗa walƙiya don wayar hannu ta apple.

• Madannin ƙara don sarrafa ƙarar sama da ƙasa.

• Babban belun kunne tare da makirufo.

• Chip ɗin asali ba tare da haɗin bluetooth ba.

• Tsarin ergonomic don sanya sutura mai daɗi.


Bayanin samfur

Alamar samfur

Wayar kunne mai waya don iPhone

BO-HF10OR wayoyin kunne don iPhone, 2-in-1 wayar da ke sarrafawa a cikin kunne ba tare da haɗin Bluetooth ba, pop-up belun kunne tare da makirufo, maraba da binciken ku. 

Hotunan samfur

41-wired earphone for iphone (2)

Amfani da guntu na asali na apple kuma ana samun MFI, haɗa wayar hannu cikin sauƙi ba tare da tashi ba.

41-wired earphone for iphone (3)

1.2m waya na jan ƙarfe tare da haɗin walƙiya don wayar hannu ta apple, sitiriyo mai walƙiya tare da ingantaccen ingancin sauti. 

41-wired earphone for iphone (4)

Tsarin Ergonomic don sanya sutura mai dadi, saurari duk abin da kuke so kuma amfani dashi ko'ina.

Bayanin samfur:

Alama BWOO
Abu Copper Waya
Amsa akai -akai 20 Hz-20 kHz
Chip Na asali
Ƙarfin da aka ƙaddara 3mw ku
Mai haɗawa Walƙiya
Tsawo 1.2m
Samfurin A'a. BO-HF10OR
Launi Fari
Abu Wayar kunne mai waya don iPhone

Kunshin

Qty/kartani 300pcs Girman kwali 60x39x45cm
GW/Kwali 15kg ku Kunshin Kyauta

Tambayoyi

Q1. Kuna kera?

A1: Ee, Mu ƙwararrun masana'anta ne.

Q2. Zan iya neman samfurori kafin sanya oda?

A.

Q3. Ta yaya kuke jigilar kaya na kuma tsawon lokacin da ake ɗauka don isarwa?

A3: Yawancin lokaci muna jigilar kayan ku ta hanyar bayyanannu. Kuma yawanci yana ɗaukar kwanaki 1-3 idan kun sayi samfuranmu na yau da kullun tare da QTY na yau da kullun. Idan ka sayi samfuran da aka keɓance, yana buƙatar kwanaki 7-10.Da fatan za a yi haƙuri, za mu bi sabon bayanin isar da kai kuma mu sanar da ku.

Q4. Menene nake buƙatar yi idan ina son buga tambarin kaina?

A4: Na farko, da fatan za a aiko mana da fayil ɗin tambarin ku cikin babban ƙuduri. Za mu yi wasu zane -zanen ku don tabbatar da matsayi da girman tambarin ku. Na gaba za mu samar da samfuran 1-2 don ku duba ainihin tasirin. A ƙarshe za a fara samar da kayan aikin bayan samfurin ya tabbatar.

Q5. Za mu iya yin launi na musamman?

A5: Ee, zamu iya yin kowane launi don kebul bisa ga Lambar Launi na Pantone.

Q6. Menene garanti na samfuran ku?

A6: Muna ba da garantin watanni 12 don duk samfuran.

Yadda ake amfani da na'urar kai ta Apple?

Wayar tafi da gidanka ta Apple tana zuwa tare da belun kunne tare da makirufo, maɓallin ƙara, da maɓallin tsakiya. Maballin lasifikan kai yana ba ku damar sauƙin amsa kira, ƙare kira, da sarrafa sauti da sake kunna bidiyo. Kodayake lasifikan kai mai sauƙi yana cikin ƙira, yana da fa'ida sosai!
Toshe lasifikan kai don sauraron kiɗa ko amsa kira, kuma mai kiran zai ji muryar ku ta cikin makirufo. Danna maɓallin tsakiya don sarrafa sake kunna kiɗan da amsa ko ƙare kira, koda lokacin da aka kulle wayar hannu ta apple.

41-wired earphone for iphone (1)

Wadannan sune wasu hanyoyin amfani da wayoyin kunne na waya don iPhone:

[Lokacin sauraron kiɗa]

41-wired earphone for iphone (5)

• Dakatar da waƙa ko bidiyo: danna maɓallin tsakiya sau ɗaya kuma sake latsa shi don ci gaba da sake kunnawa.

• Tsallake zuwa waƙar gida: da sauri danna maɓallin tsakiya sau biyu.

• Koma waƙar da ta gabata: danna maɓallin tsakiya sau uku cikin sauri.

• Ci gaba da sauri: Danna maɓallin tsakiya sau biyu da sauri kuma riƙe shi ƙasa.

• Baya: Da sauri danna maɓallin tsakiya sau uku ka riƙe shi ƙasa.

• Daidaita ƙarar: Latsa maɓallin "+" ko " -".

[Lokacin karɓar kira]

41-wired earphone for iphone (5)

• Amsa kira mai shigowa: Latsa maɓallin tsakiya sau ɗaya.

• Ƙare kiran yanzu: Latsa maɓallin tsakiya sau ɗaya.

• Karyata kiran: Latsa ka riƙe maɓallin tsakiyar na kusan daƙiƙa biyu, sannan ka sake shi. Ƙararrawa biyu za su tabbatar da cewa an ƙi kiran.

• Canja kira mai shigowa ko rikewa kuma kiyaye kiran yanzu: Danna maɓallin tsakiya sau ɗaya. Latsa sake don komawa baya zuwa kiran asali.

[Lokacin ɗaukar hotuna]

41-wired earphone for iphone (5)

Me za ku yi idan ba ku da sandar selfie lokacin da kuke son ɗaukar selfie? sanya wayarka a wuri, canzawa zuwa ƙirar harbi ta kamara, sannan amfani da maɓallin ƙara na lasifikan kai don sarrafa hoto da sauƙi daga nesa.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta sakon ku anan ku aiko mana

    RAYUWAR SAURARA

    Mayar da hankali kan samar da mong pu mafita na shekaru 5.